- ModelDS-3E0106MP-35
- Bảo hànhTrung Quốc
- Xuất xứ4 ports 10/100M Hilook PoE Switch
- Nguồn điện đầu vào220 V AC, 50 Hz, 0.8 A
- Giao thức POE50m
- Tốc độ truyền POE/ Uplink30W
- Bảng địa chỉ MAC2 K
Switch Hilook 4 cổng PoE , Cổng Suất 30W, Cáp Nguồn Lên Đến 300m (DS-3E0106MP-35)
Thông tin kỹ thuật chi tiết:
- 4 ports 10/100M Hilook PoE Switch
- 4 × 10/100 Mbps PoE RJ45 port and 2 × 10/100 Mbps RJ45 port
- Cấp nguồn tối đa cho 1port: 30W
- Cấp nguồn tổng cộng tối đa: 35W
- MAC Address Table: 2 K
- Switching Capacity: 1.2 Gbps
- Packet forwarding rate: 0.89 Mpps
- Internal cache: 0.77 Mbits
- Nguồn sử dụng: 220 V AC, 50 Hz, 0.8 A
- Hỗ trợ port ưu tiên
- Chống sét 2 KV cho cổng Poe
- Vỏ kim loại tản nhiệt tốt
- Cấp nguồn lên đến 300m.
Mua switch Poe Hikvision Số lượng vui lòng liên hệ hotline:0912 13 17 39
- Bộ sản phẩm gồm: Nguồn, switch
- Bảo hành chính hãng 24 tháng.
- 1 Đổi 1 trong vòng 1 Tuần nếu lỗi do nhà sản xuất.
Bộ sản phẩm gồm: Nguồn, switch
Bạn đang xem: DS-3E0106MP-35
290.000 ₫390.000 ₫
Tính năng nổi bật
- Hỗ trợ port ưu tiên
- Chống sét 2 KV cho cổng Poe
- Vỏ kim loại tản nhiệt tốt
- Cấp nguồn lên đến 300m.
Đặt mua Switch 4 Cổng PoE Hilook Hikvision DS-3E0106MP-35 Giá Tốt
Switch 4 Cổng PoE Hilook Hikvision DS-3E0106MP-35 Giá Tốt
290.000 ₫390.000 ₫
Sản phẩm đã xem
-26%