YF1-0010L TRUNG TÂM BÁO CHÁY 10 KÊNH YUNYANG
Thông số kỹ thuật của trung tâm báo cháy 10 kênh Yun Yang YF1-0010L
Mã sản phẩm : YF1-0010L
Thương hiệu : YUNYANG
Xuất xứ : Đài Loan
Loại : Gắn tường
Số kênh : 10
Nguồn điện: 110V AC 50/60HZ or 220V AC 50/60HZ
Pin dự phòng : 24V DC
Điện áp sạc : dưới 26V dc 450mA, nhỏ giọt sạc
Điện áp mạch : 24v dc hoạt động điện áp dưới 10 ~ 11v dc 32mA
Trở kháng định mức : Dưới 50Ω, Kháng đất trên 2MΩ
Số lượng đầu báo nhiệt trên 1 Zone : không giới hạn
Số lượng đầu báo khói trên Zone : 30
Điện trở cuối đường dây : 10K ohm
Số chỉ số: 1.2 lần số vùng (đèn chỉ báo LED)
Số Chuông: 1.2 lần số vùng
Màu sắc : Xám
Chất liệu tủ: Thép sơn tĩnh điện
Âm thanh chính: Mono tone sounder (trên 85 dB cho 1m khoảng cách)
Tiếp điểm báo động tiếp xúc: No-voltage NO contact; công suất 250VAC / 7A